![](http://lvc.ac.th/wordpress/wp-content/uploads/2021/03/157884029_1420351881634535_4583725314546638751_o-1024x683.jpg)
วันที่ 9 มีนาคม 2564 ดร.กรรณิกา ยอดสง่า ผู้อำนวย วิทยาลัยอาชีวศึกษาเลย นำคณะผู้บริหาร คณะครู และนักเรียน นักศึกษา เข้าร่วมการเปิดประชุมองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย การแข่งขันทักษะวิชาชีพและทักษะพื้นฐาน ประจำปีการศึกษา 2563 ระดับอาชีวศึกษา อาชีวศึกษาจังหวัดเลย ณ หอประชุมโรงอาหารวิทยาลัยเทคนิคเลย
สวีสดีครับ
สวัสดีครับ